ผู้เข้าชม

มี 21 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

ลงทะเบียนรับข่าวสาร

สถิติการเข้าชม

1231005
วีนนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
78
320
2091
1226525
5816
12989
1231005

Your IP: 54.225.16.10
Server Time: 2017-11-18 07:38:59
ทั้งหมด 1 - 18 จาก 89
หน้า 1 จาก 5

ราคาขาย: 1,016.50 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

6sc_600x600

12 SC Adapter Snap Plate MM,SM. "Bellcomms"

ADP-12SC

ราคาขาย: 25,487.40 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap-ac-outdoor

UAP-AC-Outdoor

UAP-AC-Outdoor UniFi AP, AC, Outdoor

ราคาขาย: 46.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cable

Fiber Optic 6 Core Outdoor/Indoor 9/125um. (SM.),LSZH., Dielectric

ราคาขาย: 4,044.60 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

bulletm2-hp7

BULLETM5-HP

ราคาขาย: 642.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ST-LC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode, 9/125

ST-LC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode, 9/125

P146

ราคาขาย: 2,963.90 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

10/100Base-TX(RJ45) to 100Base-FX(SC) Duplex FO(MM) 2Km. Media Converter

10/100Base-TX(RJ45) to 100Base-FX(SC) Duplex FO(MM) 2Km. Media Converter

CTM-RC0202-AUW

ราคาขาย: 3,488.20 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap

UAP

UAP UniFi AP

ราคาขาย: 139.10 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

LC  Pigtail 9/125um (SM.) Simplex 1.5m.

LC Pigtail 9/125um (SM.) Simplex 1.5m.

PT30

ราคาขาย: 460.10 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode 9/125.

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode 9/125

P126

ราคาขาย: 4,536.80 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

rocketm5

ROCKETM5

ROCKETM5 5GHz Rocket MIMO, AIRMAX

ราคาขาย: 775.75 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

LC-LC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode,9/125

LC-LC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode,9/125

P154

ราคาขาย: 588.50 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC Adapter

6 SC Adapter Snap Plate MM,SM. "Bellcomms"

ADP-6SC

ราคาขาย: 11,523.90 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap-pro

UAP-Pro

UAP-Pro UniFi AP Pro, GigE, 802.3af,...

ราคาขาย: 4,044.60 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

picom2-hp

PICOM2-HP

2.4GHz Pico, AIRMAX, HP

ราคาขาย: 411.95 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ST-ST Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

ST-ST Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

P062

ราคาขาย: 4,911.30 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SFP 10/100/1000 Mini GBic Module For HP procurve

SFP 10/100/1000 Mini GBic Module For HP procurve

CTS-LCHP10-SM

ราคาขาย: 10,122.20 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap-3

UAP-3

UAP-3 UniFi AP, 3-Pack

โทรสอบถามราคา
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

1376709557

6-219590-2

AMP UTP CAT 5e 350 MHz, CM

หน้า 1 จาก 5

รับเดินสายแลน(UTP)

รับออกแบบและติดตั้งสาย UTP, FTP ทุกชนิด บริการประเมินหน้างานฟรีในเขตกรุงเทพฯ และ ปริมลฑล สำหรับต่างจังหวัด สอบถามรายละเอียดการประเมินราคาได้ที่ฝ่ายขาย

รับเดินสาย Fiber Optic

รับออกแบบและเดินสาย Fiber Optic ประเมินราคาฟรี เขตกรุงเทพฯและปริมลฑล ต่างจังหวัดสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย

 

รับติดตั้งกล้องวงจรปิด

รับติดตั้งกล้อง IP Camera และ กล้อง Analog สินค้าราคาพิเศษ คุณภาพมาตรฐาน สอบถามและประเมินราคาได้ฟรี