ผู้เข้าชม

มี 17 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

ลงทะเบียนรับข่าวสาร

สถิติการเข้าชม

1379560
วีนนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
140
434
2669
1373372
8554
15792
1379560

Your IP: 54.224.118.247
Server Time: 2018-10-20 13:13:44
ทั้งหมด 1 - 18 จาก 73
หน้า 1 จาก 5

ราคาขาย: 4,536.80 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

nsm5

NSM5

NSM5 5GHz Nano MIMO, AIRMAX

ราคาขาย: 444.05 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ST-LC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

ST-LC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

P086

ราคาขาย: 1,605.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SFP Mini Gbic Multimode 1000Base-SX,(LC) 850nm, 500M.

SFP Mini Gbic Multimode 1000Base-SX,(LC) 850nm, 500M.

CTM-LC500-MM/2

ราคาขาย: 46.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cable

Fiber Optic 6 Core Outdoor/Indoor 9/125um. (SM.),LSZH., Dielectric

ราคาขาย: 13,268.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap-lr-3

UAP-LR-3

UAP-LR-3 UniFi AP, Long Range, 3-Pack

โทรสอบถามราคา
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ยังไม่ได้กำหนดรูปภาพ

1427321-1

AMP CAT 5E UTP CABLE, PE,...

ราคาขาย: 149.80 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

LC Pigtail 50/125um, (MM), Simplex, 1.5m.

LC Pigtail 50/125um, (MM), Simplex, 1.5m.

PT31

ราคาขาย: 4,044.60 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

nbe-m5-300

NBE-M5-300

NBE-M5-300 5GHz NanoBeam, AIRMAX, 300mm

ราคาขาย: 5,767.30 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

10/100/1000Base-Tx(RJ45) to 1000Base-SX/MM(SC) 2km Media Converter

10/100/1000Base-Tx(RJ45) to 1000Base-SX/MM(SC) 2km Media Converter

CTM-SC0202-002

ราคาขาย: 34,000.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cmhd206_800x800

ชุดไม้กั้นถนนยาว CMHD206

ชุดไม้กั้นถนน มียาวตั้งแต่ 3-6 เมตร

ราคาขาย: 460.10 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode 9/125.

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode 9/125

P126

ราคาขาย: 45,036.30 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap-ac-3

UAP-AC-3

UAP-AC-3 UniFi AP, AC, 3-pack

ราคาขาย: 2,350.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

locom2

LOCOM2

LOCOM2 2.4GHz Loco MIMO, AIRMAX

ราคาขาย: 411.95 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

P066

ราคาขาย: 1,284.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

1U Fiber Rack Mount Enclosure 1-36 Port Sliding Unload

1U Fiber Rack Mount Enclosure 1-36 Port Sliding

RMS636

ราคาขาย: 7,700.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

uap-outdoor+

UAP-Outdoor+

UAP-Outdoor+ UniFi AP, Outdoor+, xRF

โทรสอบถามราคา
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ยังไม่ได้กำหนดรูปภาพ

1427320-1

AMP CAT 5E UTP CABLE, PE, Outdoor...

ราคาขาย: 192.60 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

FC Pigtail 50/125, (MM), Simplex

FC Pigtail 50/125, (MM), Simplex, 1.5m.

PT26

หน้า 1 จาก 5

รับเดินสายแลน(UTP)

รับออกแบบและติดตั้งสาย UTP, FTP ทุกชนิด บริการประเมินหน้างานฟรีในเขตกรุงเทพฯ และ ปริมลฑล สำหรับต่างจังหวัด สอบถามรายละเอียดการประเมินราคาได้ที่ฝ่ายขาย

รับเดินสาย Fiber Optic

รับออกแบบและเดินสาย Fiber Optic ประเมินราคาฟรี เขตกรุงเทพฯและปริมลฑล ต่างจังหวัดสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย

 

รับติดตั้งกล้องวงจรปิด

รับติดตั้งกล้อง IP Camera และ กล้อง Analog สินค้าราคาพิเศษ คุณภาพมาตรฐาน สอบถามและประเมินราคาได้ฟรี