ผู้เข้าชม

มี 15 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

ลงทะเบียนรับข่าวสาร

สถิติการเข้าชม

1559953
วีนนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
508
437
945
1555460
9703
15091
1559953

Your IP: 3.81.28.94
Server Time: 2019-08-19 18:54:48
ทั้งหมด 1 - 18 จาก 59
หน้า 1 จาก 4

ราคาขาย: 149.80 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC Pigtail 50/125, (MM), Simplex

SC Pigtail 50/125um (MM), Simplex, 1.5m.

PT17

ราคาขาย: 46.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cable

Fiber Optic 6 Core Outdoor/Indoor 9/125um. (SM.),LSZH., Dielectric

ราคาขาย: 5,457.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

10/100/1000Base-TX(RJ45) to 1000Base-SX/LX(LC), Media Converter Case

10/100/1000Base-TX(RJ45) to 1000Base-SX/LX(LC), Media Converter Case

CSM-LC0202-AGW

โทรสอบถามราคา
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ยังไม่ได้กำหนดรูปภาพ

1427321-1

AMP CAT 5E UTP CABLE, PE,...

ราคาขาย: 41,000.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cmw1026_800x800

ชุดไม้กั้นถนนยาว 4 เมตร CMW1024

ชุดไม้กั้นถนน Car Park ยาว 4 เมตร

ราคาขาย: 444.05 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ST-LC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

ST-LC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

P086

ราคาขาย: 460.10 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode 9/125.

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Single Mode 9/125

P126

ราคาขาย: 1,605.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SFP Mini Gbic Multimode 1000Base-SX,(LC) 850nm, 500M.

SFP Mini Gbic Multimode 1000Base-SX,(LC) 850nm, 500M.

CTM-LC500-MM/2

ราคาขาย: 149.80 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

LC Pigtail 50/125um, (MM), Simplex, 1.5m.

LC Pigtail 50/125um, (MM), Simplex, 1.5m.

PT31

ราคาขาย: 5,767.30 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

10/100/1000Base-Tx(RJ45) to 1000Base-SX/MM(SC) 2km Media Converter

10/100/1000Base-Tx(RJ45) to 1000Base-SX/MM(SC) 2km Media Converter

CTM-SC0202-002

โทรสอบถามราคา
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ยังไม่ได้กำหนดรูปภาพ

1427320-1

AMP CAT 5E UTP CABLE, PE, Outdoor...

ราคาขาย: 34,000.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cmhd206_800x800

ชุดไม้กั้นถนนยาว CMHD206

ชุดไม้กั้นถนน มียาวตั้งแต่ 3-6 เมตร

ราคาขาย: 411.95 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

SC-SC Fiber Duplex Patch Cord Multi Mode,50/125

P066

ราคาขาย: 460.10 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

ST-ST Fiber Duplex Patch Cord Single Mode,9/125

ST-ST Fiber Duplex Patch Cord Single Mode,9/125

P122

ราคาขาย: 1,284.00 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

1U Fiber Rack Mount Enclosure 1-36 Port Sliding Unload

1U Fiber Rack Mount Enclosure 1-36 Port Sliding

RMS636

ราคาขาย: 192.60 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

FC Pigtail 50/125, (MM), Simplex

FC Pigtail 50/125, (MM), Simplex, 1.5m.

PT26

ราคาขาย: 60.99 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

cable-dropwire

Fiber Optic 6 Core Outdoor 9/125um. (SM.) Drop wire

BELL09-06SM9

ราคาขาย: 6,259.50 ฿
ระดับสินค้าในสต็อค

รายละเอียดสินค้า

10/100/1000Base-Tx(RJ45) to 1000Base-LX/SM(SC) 10km Media Converter

10/100/1000Base-Tx(RJ45) to 1000Base-LX/SM(SC) 10km Media Converter

CTS-SC0202-010

หน้า 1 จาก 4

รับเดินสายแลน(UTP)

รับออกแบบและติดตั้งสาย UTP, FTP ทุกชนิด บริการประเมินหน้างานฟรีในเขตกรุงเทพฯ และ ปริมลฑล สำหรับต่างจังหวัด สอบถามรายละเอียดการประเมินราคาได้ที่ฝ่ายขาย

รับเดินสาย Fiber Optic

รับออกแบบและเดินสาย Fiber Optic ประเมินราคาฟรี เขตกรุงเทพฯและปริมลฑล ต่างจังหวัดสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย

 

รับติดตั้งกล้องวงจรปิด

รับติดตั้งกล้อง IP Camera และ กล้อง Analog สินค้าราคาพิเศษ คุณภาพมาตรฐาน สอบถามและประเมินราคาได้ฟรี