ผู้เข้าชม

มี 15 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

ลงทะเบียนรับข่าวสาร

สถิติการเข้าชม

1243001
วีนนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
133
819
2705
1237637
5927
11885
1243001

Your IP: 54.163.61.66
Server Time: 2017-12-15 13:05:52

SFP Mini GBIC Single Mode 1000Base LX, (LC) 1310 mm.

คะแนนโหวต: ยังไม่มีการโหวตให้คะแนน
CTS-LC0010-SM/2
ราคา :
ราคาขาย: 1,712.00 ฿
รายละเอียด

Module SFP ที่ใช้งานกับ Media Converter Case และ Switch Cisco, Link sys, D-Link, TP-Link, SMC งานงายร่วมกับสาย Fiber Single-mode

บทวิจารณ์

ยังไม่มีบทวิจารณ์สินค้าสำหัรบสินค้าชิ้นนี้.

รับเดินสายแลน(UTP)

รับออกแบบและติดตั้งสาย UTP, FTP ทุกชนิด บริการประเมินหน้างานฟรีในเขตกรุงเทพฯ และ ปริมลฑล สำหรับต่างจังหวัด สอบถามรายละเอียดการประเมินราคาได้ที่ฝ่ายขาย

รับเดินสาย Fiber Optic

รับออกแบบและเดินสาย Fiber Optic ประเมินราคาฟรี เขตกรุงเทพฯและปริมลฑล ต่างจังหวัดสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย

 

รับติดตั้งกล้องวงจรปิด

รับติดตั้งกล้อง IP Camera และ กล้อง Analog สินค้าราคาพิเศษ คุณภาพมาตรฐาน สอบถามและประเมินราคาได้ฟรี