ผู้เข้าชม

มี 35 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

ลงทะเบียนรับข่าวสาร

สถิติการเข้าชม

1220328
วีนนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
151
454
2205
1215220
8128
14419
1220328

Your IP: 54.224.155.169
Server Time: 2017-10-20 10:21:30

10/100Base-TX(RJ45) to 100Base-FX(SC) Duplex FO(MM) 2Km. Media Converter

คะแนนโหวต: ยังไม่มีการโหวตให้คะแนน
CTM-RC0202-AUW
ราคา :
ราคาขาย: 2,963.90 ฿
รายละเอียด

Media Converter SC ใช้ได้ระยะสูงสุด 2 กิโลเมตร กับสาย Multi-mode Fiber

Feature.

  • Complies with IEEE802.3u 10Base-T/100Base-Tx, 100Base-Sx standards
  • TP port support Auto-MDX & Auto-negotiation
  • TP port up to 100 meters for shield/unshield twisted pair cable.
  • Can be installation on media converter chassis
  • Support fault propagation

บทวิจารณ์

ยังไม่มีบทวิจารณ์สินค้าสำหัรบสินค้าชิ้นนี้.

รับเดินสายแลน(UTP)

รับออกแบบและติดตั้งสาย UTP, FTP ทุกชนิด บริการประเมินหน้างานฟรีในเขตกรุงเทพฯ และ ปริมลฑล สำหรับต่างจังหวัด สอบถามรายละเอียดการประเมินราคาได้ที่ฝ่ายขาย

รับเดินสาย Fiber Optic

รับออกแบบและเดินสาย Fiber Optic ประเมินราคาฟรี เขตกรุงเทพฯและปริมลฑล ต่างจังหวัดสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย

 

รับติดตั้งกล้องวงจรปิด

รับติดตั้งกล้อง IP Camera และ กล้อง Analog สินค้าราคาพิเศษ คุณภาพมาตรฐาน สอบถามและประเมินราคาได้ฟรี